รวงผึ้ง-250g ราคา 150 บาท

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

เป็นน้ำผึ้งที่อยู่ในรวงผึ้ง ผ่านกระบวนการพิเศษ มีความสะอาด ปารศจากสิ่งปนเปื้อน สามารถทานได้ทั้งรวง ให้ความรู้สึกใกล้ชิดธรรมชาติค่ะ